Bí ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ṣe ń tẹ̀síwájú láti dàgbàsókè, àìní fún àwọn ètò ìgbóná tó gbéṣẹ́ jù àti èyí tó bá àyíká mu nínú ọkọ̀ ń di ohun tó ṣe pàtàkì sí i. Láti bá ìbéèrè yìí mu, àwọn olùṣe ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ti ń ṣe àwárí àwọn ọ̀nà tuntun bíi PTC (ìwà rere...
Bí àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná ṣe ń gbajúmọ̀ sí i, ìbéèrè fún àwọn ètò bátírì oní-fóltéèjì gíga ti pọ̀ sí i gidigidi. Àwọn ètò bátírì oní-ẹ̀rọ yìí nílò àwọn ọ̀nà ìgbóná tó gbéṣẹ́ láti rí i dájú pé iṣẹ́ wọn dára, pàápàá jùlọ ní ojú ọjọ́ òtútù. Ọ̀kan lára ...
Bí ayé ṣe ń yípadà sí ọjọ́ iwájú tó túbọ̀ wà pẹ́ títí, àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná (EV) ń di gbajúmọ̀ sí i nítorí àǹfààní àyíká àti agbára wọn. Síbẹ̀síbẹ̀, ọ̀kan lára àwọn ìpèníjà tí ó dojúkọ àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná ni àìní láti máa ṣe iṣẹ́ batiri tó dára jùlọ fún...
Bí ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ṣe ń tẹ̀síwájú láti ní ìdàgbàsókè, mímú àwọn ètò ìgbóná ọkọ̀ pọ̀ sí i ń di ohun tó ṣe pàtàkì sí i. Pẹ̀lú ìdàgbàsókè àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná (EVs) àti àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ aládàpọ̀ (HVs), àwọn olùpèsè ń ṣe àwárí àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun láti mú kí iṣẹ́ wọn sunwọ̀n sí i àti kí wọ́n lè ṣiṣẹ́ dáadáa...
Bí ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ṣe ń tẹ̀síwájú láti yípadà, àìní fún àwọn ọ̀nà ìgbóná tó gbéṣẹ́ jù àti tó bá àyíká mu ń di ohun tó ṣe pàtàkì sí i. Pẹ̀lú bí àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná (EV) ṣe ń pọ̀ sí i àti bí a ṣe nílò àwọn ohun èlò ìgbóná omi tó ní agbára gíga, ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ...
Bí ìbéèrè fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná ṣe ń pọ̀ sí i, àìní fún àwọn ọ̀nà ìgbóná tó gbéṣẹ́ àti tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún àwọn yàrá bátírì ń di ohun tó ṣe pàtàkì sí i. Àwọn ohun èlò ìgbóná PTC (Positive Temperature Coefficient) tó ga jùlọ ló wà ní iwájú nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ yìí, wọ́n sì ń pèsè ...
Ní ti àwọn ohun èlò ìgbóná, àwọn ohun èlò ìgbóná PTC (Positive Temperature Coefficient) tó ní agbára gíga ń di ohun tó gbajúmọ̀ síi nítorí pé wọ́n ń ṣiṣẹ́ dáadáa àti pé wọ́n ń ṣiṣẹ́ dáadáa. Àwọn ohun èlò ìgbóná tuntun wọ̀nyí ni a ṣe láti pèsè ìgbóná tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti tó dúró ṣinṣin ní onírúurú...
Bí ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ṣe ń tẹ̀síwájú láti yípadà, bẹ́ẹ̀ náà ni ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ń fún àwọn ọkọ̀ wa lágbára ń ṣe. Ìṣẹ̀dá tuntun kan tó ti ní ipa pàtàkì lórí àwọn ètò ìgbóná ọkọ̀ ni ohun èlò ìgbóná omi PTC (Positive Temperature Coefficient). Ìyípadà ìmọ̀ ẹ̀rọ ìgbóná tuntun yìí...