Kaabo si Hebei Nanfeng!

Ifihan Batiri Yuroopu 2025 Bẹrẹ ni Stuttgart: Akopọ lori Iyipada Agbara Ọlọgbọn ati Alagbero

Láti ọjọ́ kẹta sí ọjọ́ karùn-ún oṣù kẹfà, ọdún 2025, The Battery Show Europe àti ayẹyẹ tí wọ́n jọ ṣe, Electric & Hybrid Vehicle Technology Expo Europe, bẹ̀rẹ̀ ní Messe Stuttgart, Germany. Ìṣẹ̀lẹ̀ pàtàkì yìí kó àwọn olùfihàn tó lé ní 1,100 àti 21,000 jọ.Àwọn ògbóǹtarìgì ilé iṣẹ́ láti orílẹ̀-èdè 50+, tí wọ́n ń ṣe àfihàn àwọn ìlọsíwájú tó ti wà ní ìpele tuntun nínú àwọn ohun èlò bátìrì, àwọn ètò ìpamọ́ agbára, àti iṣẹ́ ọnà ọlọ́gbọ́n.

Àwọn Ìmúdàgba Pàtàkì: Láti Àwọn Ìmúdàgba Ohun Èlò sí Ìṣẹ̀dá Agbára Ìṣiṣẹ́

Ilé-iṣẹ́ ìmọ̀ nípa ohun èlò kan ní ilẹ̀ Germany ṣe àfihàn ohun èlò oní-solid-state electrolyte kan tó ń jẹ́ kí agbára gbígbà agbára yára sí i ní 30% àti kí ó lè pẹ́ tó 5,000-cycle. Àwọn ilé-iṣẹ́ tuntun tó lé ní ogún fi hàn pé àwọn BMS aláilowaya (Ètò Ìṣàkóso Bátírìs) tó bá àwọn ètò ìgbékalẹ̀ 800V tó tẹ̀lé mu.

Àwọn Ìṣẹ̀lẹ̀ Ilé-iṣẹ́: Dídínkùgì àti Ìṣọ̀kan Àgbègbè Ààlà

“Ìpàdé Ìmọ̀ Ẹ̀rọ Bátìrì” tẹnu mọ́ Ìlànà Bátìrì tí EU ń lò (tí ó bẹ̀rẹ̀ ní ọdún 2027), èyí tí ó pàṣẹ fún àfihàn ẹsẹ̀ èéfín. Àwọn olùfihàn dáhùn pẹ̀lú àwọn ọ̀nà àtúnlo tí a ti sé mọ́, títí kan àwọn ètò ìtúpalẹ̀ robot tí ó ń gba lithium àti cobalt padà ní ìṣiṣẹ́ àṣà ìbílẹ̀ ní ìgbà mẹ́rin. Ẹgbẹ́ Sino-European kan kéde ètò láti gbé àwọn ìlànà ìdánwò tí a ṣètò kalẹ̀, tí ó ń kojú àwọn ewu pọ́ọ̀npù ìpèsè.

Ààbò àti Ìfọwọ́sowọ́pọ̀: Àtúntò Àjọṣepọ̀ Àgbáyé

Àwọn ìlànà ààbò tó le koko, títí bí àwọn ibi ìdánwò tí kò lè bẹ́ sílẹ̀ àti àwọn agbègbè ìdánwò pàtàkì, ni a fi sílò. Àwọn olórí ilé iṣẹ́ ṣe ìfilọ́lẹ̀ "Àjọṣepọ̀ Ẹ̀rọ Bátìrì Àgbáyé" láti gbé ìfọwọ́sowọ́pọ̀ àti pínpín dátà lárugẹ, èyí tí ó fi hàn pé a ti yípadà sí àwọn ẹ̀wọ̀n ìpèsè tó le koko, tó sì ṣe kedere.

Beijing Golden Nanfeng International Trading Co.,Ltd. yoo wa si ibi ifihan yii.

A ó fi èyí hàn wáfifa omi inas, ẹrọ igbona afẹfẹ foliteji gigas, ẹrọ igbona folti gigas, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ lórí ìfihàn náà.

Fun alaye siwaju sii nipaeto alapapo folti giga, o le kan si wa taara.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-28-2025