Gẹ́gẹ́ bí agbègbè pàtàkì nínú ọjà ọkọ̀ akérò tó gbajúmọ̀ kárí ayé, Yúróòpù ti ń fa àfiyèsí àti ìdíje láti ọ̀dọ̀ àwọn olùṣe ọkọ̀ akérò ní Yúróòpù àti Amẹ́ríkà nígbà gbogbo. Níwọ́n ìgbà tí àwọn ọkọ̀ akérò ìlú Yúróòpù ń lo àwọn ọkọ̀ akérò díẹ́sẹ́lì, tí wọ́n ń lo àwọn ìrìn àjò gígùn àti lílo epo púpọ̀, wọ́n jẹ́ orísun pàtàkì fún ìbàjẹ́ afẹ́fẹ́ ìlú. Nítorí náà, gbígbé àwọn ọkọ̀ akérò tó ń fi agbára pamọ́ àti àwọn ọkọ̀ akérò tuntun lárugẹ ti di ọ̀kan lára àwọn ọ̀nà tó gbéṣẹ́ jùlọ láti fi agbára pamọ́ àti láti mú kí afẹ́fẹ́ dára síi ní àwọn ìlú ńlá àti àárín gbùngbùn. Àwọn ọkọ̀ akérò tó ní iná mànàmáná tí kò ní ìbàjẹ́, tí kò ní ìtújáde, ti di àṣàyàn pàtàkì fún mímú kí afẹ́fẹ́ dára síi ní ọjà Yúróòpù.
Gẹ́gẹ́ bí ìlànà European Commission, gbogbo àwọn orílẹ̀-èdè EU gbọ́dọ̀ parí ìyípadà àwọn ọkọ̀ akérò gbogbogbò àti ọkọ̀ akérò èrò ní ọdún 2030. Láti bá àwọn ìlànà ìdínkù ìtújáde EU mu, àwọn olùpèsè níbi ìfihàn ọkọ̀ akérò ọdún yìí dojúkọ ìpamọ́ agbára àti ìdínkù ìtújáde. Àwọn ọkọ̀ akérò iná mànàmáná tí a ṣe ní China, pẹ̀lú àwọn àǹfààní wọn láti fipamọ́ àyíká àti agbára, ti fa àfiyèsí láti ọ̀dọ̀ àwọn orílẹ̀-èdè Europe. Yutong, ilé-iṣẹ́ aṣojú kan, ṣe àfihàn ìmọ̀ ẹ̀rọ ọkọ̀ akérò iná mànàmáná rẹ̀ tó ti pẹ́, ó sì di ibi tí a ń gbájúmọ́ ní ọjà Europe.
Nanfeng Group, ọ̀kan lára àwọn ilé iṣẹ́ ìgbóná àti ìtútù tó tóbi jùlọ ní China, yóò kópa nínú ìfihàn náà. A ó ṣe àfihàn àwọn tuntun waAwọn ẹrọ igbona inaàtiawọn fifa omi itanna giga-foltiA n pese awọn ọja wọnyi si awọn ile-iṣẹ OEM gẹgẹbi Yutong, Zhongtong, ati King Long.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-16-2025