Kaabo si Hebei Nanfeng!

Èwo ló dára jù, Àwọn Pọ́ọ̀ǹpù Ooru tàbí HVCH?

Bí àṣà ìṣẹ̀dá iná mànàmáná ṣe ń gba gbogbo ayé, ìṣàkóso ooru ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tún ń lọ lọ́wọ́ ní àyípadà tuntun. Àwọn àyípadà tí iná mànàmáná mú wá kì í ṣe ní ìrísí àyípadà awakọ̀ nìkan, ṣùgbọ́n ní ọ̀nà tí onírúurú ètò ọkọ̀ náà ti yípadà ní àkókò kan, pàápàá jùlọ ètò ìṣàkóso ooru, èyí tí ó ti gba ipa pàtàkì ju ṣíṣètò ìyípadà ooru láàárín ẹ̀rọ àti ọkọ̀ lọ. Ìṣàkóso ooru ti àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná ti di pàtàkì sí i àti dídíjú sí i. Àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná tún ń gbé àwọn ìpèníjà tuntun kalẹ̀ ní ti ààbò àwọn ètò ìṣàkóso ooru, nítorí pé àwọn èròjà tí ó wà nínú ìṣàkóso ooru ti àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná sábà máa ń lo iná mànàmáná gíga tí ó sì ní ààbò voltage gíga nínú.

Bí ìmọ̀ ẹ̀rọ iná mànàmáná ṣe ń tẹ̀síwájú, ọ̀nà ìmọ̀ ẹ̀rọ méjì tó yàtọ̀ síra ti yọjú fún ìṣẹ̀dá ooru nínú àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná, èyí niẹrọ itutu inaàti àwọn ẹ̀rọ ìgbóná ooru. Àwọn adájọ́ ṣì ń wá ọ̀nà tí ó dára jù. Àwọn ọ̀nà méjèèjì ní àwọn àǹfààní àti àléébù wọn ní ti ìmọ̀ ẹ̀rọ àti ìlò ọjà. Àkọ́kọ́, a lè pín àwọn ẹ̀rọ ìgbóná ooru sí àwọn ẹ̀rọ ìgbóná ooru déédéé àti àwọn ẹ̀rọ ìgbóná ooru tuntun. Ní ìfiwéra pẹ̀lú ẹ̀rọ ìgbóná iná mànàmáná, àwọn àǹfààní àwọn ẹ̀rọ ìgbóná ooru lásán ni a fi hàn ní òtítọ́ pé wọ́n ní agbára ju àwọn ẹ̀rọ ìgbóná iná mànàmáná lọ ní agbègbè iṣẹ́ tí ó tọ́, nígbà tí àwọn ààlà wọn wà nínú agbára ìgbóná ooru kékeré, ìṣòro láti ṣiṣẹ́ dáadáa ní àwọn ipò ojú ọjọ́ tí ó tutù gidigidi, iye owó tí ó pọ̀ jù àti ètò wọn tí ó díjú jù. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé àwọn ẹ̀rọ ìgbóná ooru tuntun ti yípadà nínú iṣẹ́ ní gbogbogbòò, wọ́n sì lè pa iṣẹ́ dáradára mọ́ ní àwọn ipò tí ó rẹlẹ̀, ìṣòro ìṣètò wọn àti ìdíwọ̀n owó wọn tilẹ̀ ṣe pàtàkì jù, ọjà kò sì tíì dán ìgbẹ́kẹ̀lé wọn wò ní àwọn ohun èlò tí ó pọ̀. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé àwọn ẹ̀rọ ìgbóná ooru jẹ́ ọ̀nà tí ó dára jùlọ ní àwọn ìwọ̀n otútù kan tí wọ́n sì ní ipa díẹ̀ lórí ibi tí a lè dé, àwọn ìdíwọ̀n owó àti àwọn ètò tí ó díjú ti mú kí ẹ̀rọ ìgbóná iná mànàmáná jẹ́ ọ̀nà ìgbóná tí ó gbajúmọ̀ fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná ní àkókò yìí.

Nígbà tí àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná kọ́kọ́ bẹ̀rẹ̀ sí í yọjú, Ẹgbẹ́ NF gba agbègbè ìdàgbàsókè pàtàkì ti ìṣàkóso ooru fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná. Àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ oníná mànàmáná tí kò ní orísun ìgbóná inú kò lè mú ooru ìdọ̀tí tó láti mú kí inú ilé gbóná tàbí láti mú kí sẹ́ẹ̀lì agbára ọkọ̀ gbóná pẹ̀lú àwọn èròjà tó wà tẹ́lẹ̀ nìkan. Fún ìdí èyí, Ẹgbẹ́ NF ti ṣe àgbékalẹ̀ ètò ìgbóná iná mànàmáná tuntun,Ohun èlò ìtútù Fọ́tífẹ́ẹ̀tì Gíga (HVCH) Láìdàbí àwọn èròjà PTC ìbílẹ̀, HVCH kò nílò lílo àwọn ohun èlò ilẹ̀ tó ṣọ̀wọ́n, kò ní èdìdì, ó ní agbègbè gbigbe ooru tó tóbi jù, ó sì ń gbóná dáadáa. Ẹ̀rọ kékeré yìí ń gbé ooru inú ilé sókè kíákíá, déédéé àti ní ìgbẹ́kẹ̀lé. Pẹ̀lú agbára ìgbóná tó dúró ṣinṣin tó ju 95% lọ,ẹrọ igbona omi folti gigale yi agbara ina pada si agbara ooru laisi pipadanu lati gbona inu ọkọ ayọkẹlẹ naa ki o si pese batiri agbara pẹlu iwọn otutu iṣiṣẹ to dara julọ, nitorinaa dinku pipadanu agbara ina ti batiri agbara ọkọ ayọkẹlẹ ni awọn iwọn otutu kekere. Agbara giga, ṣiṣe gbona giga ati igbẹkẹle giga ni awọn itọkasi pataki mẹta tiẹrọ igbona ina foliteji gigas, àti NF Group ń pese oríṣiríṣi àwọn àwòṣe ìgbóná iná mànàmáná fún àwọn àwòṣe tó yàtọ̀ síra láti mú kí agbára pọ̀ sí i, kí ó sì bẹ̀rẹ̀ kíákíá láìsí ìgbóná àyíká.

ẹrọ igbona afẹfẹ foliteji giga
ẹrọ itutu PTC

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-23-2024