NF 252069011300 Awọn ẹya ẹrọ ti o gbona afẹfẹ diesel ti o dara julọ ti o ta julọ Pin didan 12V
Àǹfààní
Ní ṣókí, mímú kí ẹ̀rọ ìgbóná afẹ́fẹ́ Webasto rẹ wà ní ipò tó dára jùlọ nílò lílo àwọn ẹ̀yà ìgbóná Webasto gidi.Pin imọlẹ Webasto 12Vàti àwọn èròjà pàtàkì míràn ni a ṣe láti ṣiṣẹ́ láìsí ìṣòro pẹ̀lú ẹ̀rọ ìgbóná rẹ, kí ó lè rí i dájú pé iṣẹ́ rẹ̀ dára jù àti pé ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. Nípa rírí àwọn ẹ̀yà gidi láti ọ̀dọ̀ àwọn olùtajà tí a mọ̀ dáadáa àti títẹ̀lé àwọn ìlànà ìtọ́jú tí olùtajà ṣe, o lè jẹ́ kí ẹ̀rọ ìgbóná Webasto rẹ máa ṣiṣẹ́ láìsí ìṣòro kí o sì gbádùn ìgbóná tó péye nínú ọkọ̀ tàbí ọkọ̀ ojú omi rẹ.
Ìlànà Ìmọ̀-ẹ̀rọ
| Dáta ìmọ̀-ẹ̀rọ GP08-45 Glow Pin | |||
| Irú | Pin Imọlẹ | Iwọn | boṣewa |
| Ohun èlò | Silikoni nitride | OE KO. | 252069011300 |
| Fọ́tíìlì tí a fún ní ìwọ̀n (V) | 8 | Lọ́wọ́lọ́wọ́ (A) | 8~9 |
| Lílò Wátììgì (W) | 64~72 | Iwọn opin | 4.5mm |
| Ìwúwo: | 30g | Àtìlẹ́yìn | Ọdún 1 |
| Ṣíṣe ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ | Gbogbo awọn ọkọ ayọkẹlẹ ti n ṣe ẹrọ diesel | ||
| Lílò | Aṣọ fun Eberspacher Airtronic D2,D4,D4S 12V | ||
Àkójọ àti Gbigbe Ọkọ̀
Àpèjúwe
Tí o bá ní ẹ̀rọ afẹ́fẹ́ díẹ́sẹ́lì bíi252069011300, lẹ́yìn náà o mọ pàtàkì tó wà nínú ṣíṣe é ní ìṣiṣẹ́ tó ga jùlọ. Apá pàtàkì kan nínú ṣíṣe àtúnṣe ẹ̀rọ ìgbóná epo diesel rẹ ni rírí dájú pé o ní àwọn ẹ̀yà tó yẹ, títí kan pin iná 12V. Nínú ìtọ́sọ́nà yìí, a ó ṣe àwárí gbogbo ohun tó o nílò láti mọ̀ nípa àwọn ẹ̀yà ìgbóná epo diesel tí a fi iná tàn án 12V àti bí o ṣe lè rí i dájú pé ẹ̀rọ ìgbóná epo rẹ ń ṣiṣẹ́ dáadáa.
Kí ni ìdènà iná 12V?
Abẹ́rẹ́ tó ń tàn yòò 12V jẹ́ apá pàtàkì nínú ẹ̀rọ ìgbóná afẹ́fẹ́ díẹ́sẹ́lì. Ó ló ń tan epo sínú yàrá ìgbóná, èyí tó ń mú kí ooru tó yẹ láti mú kí afẹ́fẹ́ tó ń gbóná máa gbóná. Láìsí abẹ́rẹ́ tó ń tàn yòò, ẹ̀rọ ìgbóná afẹ́fẹ́ díẹ́sẹ́lì rẹ yóò ní ìṣòro láti bẹ̀rẹ̀ sí í jóná, ó sì lè má mú kí ooru tó pọ̀ tó jáde.
Yíyan Àwọn Ẹ̀yà Ohun Èlò Afẹ́fẹ́ Díséẹ̀lì Tó Tọ́
Nígbà tí ó bá kan àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀rọ amúlétutù afẹ́fẹ́ díẹ́sẹ́lì, títí kan pínìnì 12V, ó ṣe pàtàkì láti yan àwọn ẹ̀yà ara tó dára, tó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. Yíyan àwọn ẹ̀yà ara ilé iṣẹ́ àtilẹ̀wá jẹ́ àṣàyàn tó dára jùlọ nígbà gbogbo nítorí pé a ṣe wọ́n ní pàtó fún àwòṣe ẹ̀rọ amúlétutù rẹ, wọn yóò sì fún ọ ní iṣẹ́ tó dára jùlọ àti pípẹ́. Ó tún ṣe pàtàkì láti rí i dájú pé àwọn ẹ̀yà ara tí o yàn bá ìpèsè agbára, fólítì, àti àwọn ìlànà míràn mu.
Pataki ti itọju deede
Láti jẹ́ kí ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ díẹ́sẹ́lì rẹ (pẹ̀lú abẹ́rẹ́ tí ó ní ìmọ́lẹ̀ 12V) wà ní ipò tó dára, ìtọ́jú déédéé ṣe pàtàkì. Èyí ní nínú ṣíṣàyẹ̀wò abẹ́rẹ́ aláwọ̀ ewé fún àmì ìbàjẹ́ tàbí ìbàjẹ́, mímú un mọ́ déédéé láti mú kí èròjà carbon kojọpọ kúrò, àti yíyípadà rẹ̀ tí ó bá pọndandan. Ní àfikún, ṣíṣàyẹ̀wò àti yíyípadà àwọn ohun èlò pàtàkì mìíràn bíi àlẹ̀mọ́ epo, àlẹ̀mọ́ afẹ́fẹ́, àti gasket iná lè mú kí iṣẹ́ àti iṣẹ́ ìgbóná rẹ sunwọ̀n sí i.
Awọn Ibeere Ti A N Beere Fun Iṣoro
Pẹ̀lú ìtọ́jú tó yẹ, o lè ní ìṣòro pẹ̀lú àwọn ẹ̀yà ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ díẹ́sẹ́lì 12V rẹ. Àwọn ìṣòro tó wọ́pọ̀ ni abẹ́rẹ́ tó ń tàn yòò tí kò ní tàn, ìgbóná tó dọ́gba, tàbí ìgbóná tó ń dún lọ́nà tó yàtọ̀. Nínú ọ̀ràn yìí, ó ṣe pàtàkì láti ṣe àyẹ̀wò ìṣòro náà kíákíá kí o sì yanjú rẹ̀ kí ó má baà ba ìgbóná náà jẹ́. Nígbà míìrán, àwọn ìṣòro pẹ̀lú abẹ́rẹ́ tó ń tàn yòò lè ní í ṣe pẹ̀lú àwọn ẹ̀yà mìíràn nínú ohun èlò ìgbóná náà, a sì lè nílò àyẹ̀wò kíkún láti mọ ìṣòro náà kí a sì tún un ṣe.
Ṣe igbesoke ẹrọ igbona afẹfẹ diesel rẹ
Tí o bá fẹ́ mú kí iṣẹ́ ẹ̀rọ ìgbóná afẹ́fẹ́ díẹ́sẹ́lì rẹ sunwọ̀n síi (pẹ̀lú abẹ́rẹ́ tí a fi iná tàn 12V ṣe), o lè yan láti mú àwọn èròjà kan sunwọ̀n síi. Ṣíṣe àtúnṣe sí abẹ́rẹ́ tí ó ń tàn yanranyanran tàbí fífi owó sí àwọn ohun èlò míràn, bíi thermostat oní-nọ́ńbà tàbí ìṣàkóso latọna jijin, lè mú kí iṣẹ́ àti ìrọ̀rùn gbogbogbòò ti ẹ̀rọ ìgbóná rẹ sunwọ̀n síi. Kí o tó ṣe àtúnṣe èyíkéyìí, a gba ọ́ nímọ̀ràn láti bá ògbóǹtarìgì sọ̀rọ̀ láti rí i dájú pé ó báramu àti fífi sori ẹrọ tó yẹ.
Àwọn ìmọ̀ràn ògbóǹtarìgì fún fífún ìgbà ayé ẹ̀rọ ìgbóná rẹ pọ̀ sí i
Láti mú kí ẹ̀rọ amúlétutù afẹ́fẹ́ díẹ́sẹ́lì rẹ àti àwọn èròjà rẹ̀ pẹ́ sí i, títí kan abẹ́rẹ́ 12V glow, àwọn ìmọ̀ràn ògbógi kan wà tí ó yẹ kí o fi sọ́kàn. Èyí ní nínú lílo epo tó dára, ṣíṣe àtúnṣe afẹ́fẹ́ tó yẹ ní àyíká ẹ̀rọ amúlétutù, àti fífi àwọn ohun èlò pamọ́ sí àyíká tó mọ́ tónítóní tí kò sì gbẹ nígbà tí a kò bá lò ó. Ní àfikún, ṣíṣe àyẹ̀wò àti àtúnṣe déédéé pẹ̀lú àwọn ògbógi lè ran ọ́ lọ́wọ́ láti mọ àwọn ìṣòro tó lè ṣẹlẹ̀ kí wọ́n tó pọ̀ sí i.
Ní ṣókí, àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀rọ amúlétutù afẹ́fẹ́ 12V tí a fi iná mànàmáná ṣe ń kó ipa pàtàkì nínú iṣẹ́ àti ìṣiṣẹ́ ẹ̀rọ amúlétutù náà. Pẹ̀lú ìtọ́jú tó dára, yíyan àwọn ẹ̀yà tó tọ́, àti yíyanjú àwọn ìṣòro kíákíá, o lè rí i dájú pé ẹ̀rọ amúlétutù afẹ́fẹ́ dizel rẹ ń bá a lọ láti ṣiṣẹ́ dáadáa. Yálà o lò ó fún ọkọ̀ rẹ, ọkọ̀ ojú omi, ọkọ̀ ojú omi tàbí ibi iṣẹ́, fífi owó pamọ́ sí àwọn ẹ̀yà tó dára àti ìtọ́jú déédéé yóò ṣe ọ́ láǹfààní nígbẹ̀yìn gbẹ́yín. Nípa títẹ̀lé ìmọ̀ràn inú ìtọ́sọ́nà yìí, o lè gbádùn ooru àti ìtùnú tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ti ẹ̀rọ amúlétutù afẹ́fẹ́ dizel fún ọ̀pọ̀ ọdún tí ń bọ̀.
Ifihan ile ibi ise
Ilé-iṣẹ́ Hebei Nanfeng Automobile Equipment (Group) Co., Ltd jẹ́ ilé-iṣẹ́ ẹgbẹ́ kan tí ó ní ilé-iṣẹ́ márùn-ún, tí wọ́n ń ṣe àwọn ohun èlò ìgbóná ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, àwọn ẹ̀yà ìgbóná, ẹ̀rọ amúlétutù àti àwọn ẹ̀yà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ oníná fún ohun tí ó ju ọdún 30 lọ. Àwa ni àwọn olùpèsè ẹ̀yà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ pàtàkì ní China.
Àwọn ẹ̀rọ ìṣẹ̀dá ilé iṣẹ́ wa ní ẹ̀rọ ìmọ̀-ẹ̀rọ gíga, dídára tó lágbára, àwọn ẹ̀rọ ìdánwò ìṣàkóso àti ẹgbẹ́ àwọn onímọ̀-ẹ̀rọ àti onímọ̀-ẹ̀rọ tó ń fọwọ́ sí dídára àti òótọ́ àwọn ọjà wa.
Ní ọdún 2006, ilé-iṣẹ́ wa ti gba ìwé-ẹ̀rí ètò ìṣàkóso dídára ISO/TS16949:2002. A tún gba ìwé-ẹ̀rí CE àti ìwé-ẹ̀rí Emark, èyí sì mú wa wà lára àwọn ilé-iṣẹ́ díẹ̀ ní àgbáyé tí wọ́n ń gba irú ìwé-ẹ̀rí gíga bẹ́ẹ̀. Lọ́wọ́lọ́wọ́, àwa ni olùníláárí tó pọ̀ jùlọ ní China, a ní ìpín ọjà orílẹ̀-èdè wa tó jẹ́ 40%, lẹ́yìn náà a máa ń kó wọn jáde káàkiri àgbáyé pàápàá jùlọ ní Éṣíà, Yúróòpù àti Amẹ́ríkà.
Títẹ̀lé àwọn ìlànà àti ìbéèrè àwọn oníbàárà wa ti jẹ́ ohun pàtàkì jùlọ fún wa nígbà gbogbo. Ó máa ń fún àwọn ògbógi wa níṣìírí láti máa ronú jinlẹ̀, láti ṣe àgbékalẹ̀ tuntun, láti ṣe àwòrán àti láti ṣe àwọn ọjà tuntun, èyí tí ó dára fún ọjà China àti àwọn oníbàárà wa láti gbogbo agbègbè ayé.












