Kaabo si Hebei Nanfeng!

Ohun Èlò Afẹ́fẹ́ PTC Tí Ó Dára Jùlọ NF 3.5KW EV PTC

Àpèjúwe Kúkúrú:

Ilé-iṣẹ́ Hebei Nanfeng Automobile Equipment (Group) Co., Ltd jẹ́ ilé-iṣẹ́ ẹgbẹ́ kan tí ó ní ilé-iṣẹ́ márùn-ún, tí wọ́n ń ṣe àwọn ohun èlò ìgbóná ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, àwọn ẹ̀yà ìgbóná, ẹ̀rọ amúlétutù àti àwọn ẹ̀yà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ oníná fún ohun tí ó ju ọdún 30 lọ. Àwa ni àwọn olùpèsè ẹ̀yà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ pàtàkì ní China.

Àwọn ẹ̀rọ ìṣẹ̀dá ilé iṣẹ́ wa ní ẹ̀rọ ìmọ̀-ẹ̀rọ gíga, dídára tó lágbára, àwọn ẹ̀rọ ìdánwò ìṣàkóso àti ẹgbẹ́ àwọn onímọ̀-ẹ̀rọ àti onímọ̀-ẹ̀rọ tó ń fọwọ́ sí dídára àti òótọ́ àwọn ọjà wa.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àpèjúwe

Ṣé o ń wá ọ̀nà ìgbóná tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ rẹ? EV PTC air heater ni àṣàyàn tó dára jùlọ fún ọ.

Afẹ́fẹ́ EV PTCjẹ́ ẹ̀rọ ìgbóná tí a ṣe ní pàtó fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ oníná mànàmáná. Ó ń ṣiṣẹ́ nípa lílo ohun èlò ìgbóná seramiki tí ó ní ìwọ̀n otútù rere (PTC). Àwọn ohun èlò seramiki wọ̀nyí ní ohun àrà ọ̀tọ̀ ti ìdènà tí ń pọ̀ sí i bí ìwọ̀n otútù ṣe ń pọ̀ sí i, èyí tí ó ń jẹ́ kí wọ́n lè mú ooru jáde ní ọ̀nà tí a ṣàkóso àti tí ó ní ààbò.

Ọ̀kan lára ​​àwọn àǹfààní pàtàkì ti àwọn ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ EV PTC ni bí wọ́n ṣe ń ṣiṣẹ́ dáadáa. Ó lè yí agbára iná mànàmáná padà sí ooru, èyí sì mú kí ó jẹ́ ọ̀kan lára ​​àwọn ọ̀nà ìgbóná tó ń lo agbára jùlọ ní ọjà.

Àǹfààní mìíràn ni ìwọ̀n rẹ̀ tó kéré. A lè fi àwọn ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ EV PTC sí àwọn ibi tí ó ní àyè díẹ̀, èyí tó dára fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná tí àyè inú wọn kò pọ̀.

Yàtọ̀ sí pé ó jẹ́ ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ EV PTC tó lágbára gan-an, ó tún jẹ́ ohun tó dára fún àyíká. Kò ní èéfín, ó sì dín ìwọ̀n erogba gbogbo àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná kù.

Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àṣàyàn ló wà láti yan lára ​​nígbà tí a bá ń yan ẹ̀rọ ìgbóná afẹ́fẹ́ EV PTC. Àwọn nǹkan kan tí a gbọ́dọ̀ gbé yẹ̀wò ni agbára ìgbóná, agbára lílo, àti àwọn ohun tí a nílò láti fi sori ẹ̀rọ.

Ni gbogbogbo, ẹrọ igbona afẹfẹ EV PTC jẹ ojutu igbona ọkọ ina ti o gbẹkẹle ati ti o munadoko. O funni ni ọpọlọpọ awọn anfani pẹlu agbara ṣiṣe, iwọn kekere ati ore-ayika. Yan awọn ẹrọ igbona afẹfẹ EV PTC fun iriri awakọ ti o ni itunu, ailewu ati alagbero.

Ìlànà Ìmọ̀-ẹ̀rọ

Fọ́tífà tí a wọ̀n 333V
Agbára 3.5KW
Iyara afẹfẹ Láti 4.5m/s
Agbára Fólítì 1500V/1min/5mA
Ailewu idabobo ≥50MΩ
Àwọn ọ̀nà ìbánisọ̀rọ̀ CAN

Iwọn Ọja

ptc

Ohun elo

微信图片_20230113141615
ẹrọ itutu PTC

Awọn ibeere ti a maa n beere nigbagbogbo

1. Kí ni ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ PTC tó lágbára?

Ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ PTC (àkójọpọ̀ ìwọ̀n otútù rere) tó ga jùlọ jẹ́ ẹ̀rọ ìgbóná afẹ́fẹ́ tó ń lo àwọn ohun èlò seramiki PTC láti mú ooru jáde. A sábà máa ń lo àwọn ohun èlò ìgbóná wọ̀nyí nínú onírúurú ohun èlò tó nílò ìgbóná afẹ́fẹ́ tó dára, bíi àwọn iṣẹ́ ilé-iṣẹ́, àwọn ètò ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, àti àwọn ètò HVAC.

2. Báwo ni gíga ṣe rífoltiIṣẹ́ ìgbóná afẹ́fẹ́ PTC?
Ìlànà iṣẹ́ ti ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ PTC gíga ni àwọn ohun èlò ìgbóná PTC, àti pé ìdènà rẹ̀ máa ń pọ̀ sí i bí iwọ̀n otútù ṣe ń pọ̀ sí i. Nígbà tí iná bá ń kọjá nínú ohun èlò ìgbóná PTC, ó máa ń mú ooru jáde nítorí àwọn ohun èlò ìṣàtúnṣe ara rẹ̀. Ohun èlò ìgbóná náà máa ń mú kí iwọ̀n otútù dúró dé ààlà àwọn ohun èlò pàtó láìsí àìní fún àwọn ẹ̀rọ ìṣàkóso afikún.

3. Àwọn àǹfààní wo ló wà nínú lílo ohun èlò gígafoltiAfẹ́fẹ́ PTC?
Àwọn ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ PTC tí ó ní agbára gíga ní àwọn àǹfààní bí ìgbóná kíákíá, ìṣàkóṣo ara ẹni, fífi agbára pamọ́, àti ààbò. Wọ́n máa ń gbóná kíákíá, wọ́n sì máa ń dé ìwọ̀n otútù tí a fẹ́ ní ìṣẹ́jú-àáyá. Ẹ̀yà ara ẹni tí ó ń ṣàkóso ara rẹ̀ ń dènà ìgbóná jù, èyí tí ó ń jẹ́ kí àwọn ohun èlò ìgbóná wọ̀nyí wà ní ààbò láti lò. Yàtọ̀ sí èyí, wọ́n nílò agbára díẹ̀ láti ṣiṣẹ́ ju àwọn ọ̀nà ìgbóná mìíràn lọ.

4. Gíga agolofoltiṢe a le lo awọn ẹrọ igbona afẹfẹ PTC ni awọn agbegbe ti o lewu?
Bẹ́ẹ̀ni, Àwọn ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ PTC tí ó ní agbára gíga wà fún lílò ní àwọn àyíká tí ó léwu. A ṣe é gẹ́gẹ́ bí àwọn ìlànà ààbò, àwọn ohun èlò ìgbóná wọ̀nyí lè fara da àwọn ipò líle koko bí i otútù gíga, ìgbọ̀nsẹ̀ àti àyíká tí ó ń ba nǹkan jẹ́. A sábà máa ń lò wọ́n nínú àwọn ohun èlò tí ó nílò ààbò ìbúgbàù tàbí àwọn ojutu ìgbóná tí ATEX fọwọ́ sí.

5. Wọ́n ga jùfoltiAwọn ẹrọ igbona afẹfẹ PTC ti o dara fun awọn ohun elo ita gbangba?
Bẹ́ẹ̀ni, Àwọn ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ PTC tó ga tó sì lágbára dára fún lílo níta gbangba. Wọ́n sábà máa ń lò wọ́n nínú àwọn àpótí ìgbóná, àpótí ìgbóná tàbí ohun èlò tí ó lè wà ní ìta gbangba tí ó ní ìwọ̀n otútù díẹ̀, ọriniinitutu tàbí yìnyín. Àwọn ohun èlò ìgbóná wọ̀nyí ń dènà ìbàjẹ́ láti inú ìtújáde omi, wọ́n sì ń jẹ́ kí àwọn ohun èlò ẹ̀rọ itanna máa ṣiṣẹ́ dáadáa níta gbangba.

6. Ṣé gíga lè wà?foltiA le lo ẹrọ igbona afẹfẹ PTC gẹgẹbi orisun alapapo akọkọ?
Àwọn ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ PTC tí ó ní ìfúnpá gíga ni a ṣe láti lò gẹ́gẹ́ bí ohun èlò ìgbóná ara, kìí ṣe gẹ́gẹ́ bí orísun ìgbóná àkọ́kọ́. Wọ́n sábà máa ń lò wọ́n láti fi kún àwọn ètò ìgbóná tó wà tẹ́lẹ̀ tàbí láti pèsè ìgbóná ara ní àwọn agbègbè pàtó kan. Síbẹ̀síbẹ̀, fún àwọn àyè kéékèèké tàbí àwọn àyíká tí ó ní ìbòrí dáadáa, a lè lò wọ́n gẹ́gẹ́ bí orísun ìgbóná kan ṣoṣo.

7. Ṣe gigafoltiIgbona afẹfẹ PTC nilo itọju deede?
Àwọn ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ PTC tí ó ní ìfúnpá gíga kò nílò ìtọ́jú déédéé. Ìrísí ara-ẹni ti àwọn ohun èlò ìgbóná PTC ń dènà ìgbóná jù, èyí sì ń mú kí àìní fún àwọn ètò ìṣàkóso dídíjú kúrò. Síbẹ̀síbẹ̀, ó dára láti ṣàyẹ̀wò àwọn ohun èlò ìgbóná fún eruku tàbí ìdọ̀tí tí ó kó jọ àti láti wẹ̀ wọ́n déédéé láti rí i dájú pé ó ṣiṣẹ́ dáadáa.

8. Ṣé àwọn tó ga-foltiṢé thermostat ló ń darí ẹ̀rọ ìgbóná omi PTC?
Bẹ́ẹ̀ni, a lè ṣàkóso àwọn ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ PTC tí ó ní ìfúnpá gíga. A lè so wọ́n pọ̀ mọ́ àwọn ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ tàbí àwọn ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ láti máa tọ́jú ìwọ̀n otútù pàtó kan. Nígbà tí a bá dé ìwọ̀n otútù tí a fẹ́, ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ PTC fúnra rẹ̀ yóò máa ṣàkóso ara rẹ̀, yóò sì dín agbára lílo kù láìsí ìṣòro, èyí tí yóò mú kí agbára gbóná afẹ́fẹ́ rọrùn.

9. Ṣé ó dára láti fọwọ́ kan àwọn tó ga jù?foltiIgbóná afẹ́fẹ́ PTC nígbà tí a bá ń ṣiṣẹ́?
Afẹ́fẹ́ PTC tó ní agbára gíga lè fọwọ́ kan nígbà tí a bá ń ṣiṣẹ́. Òtútù ojú ilẹ̀ ti ohun èlò seramiki PTC kéré, èyí tó ń jẹ́ kí ó ṣeé ṣe kódà nígbà tí ohun èlò ìgbóná náà bá ń ṣiṣẹ́ ní òtútù gíga. Ẹ̀yà ara yìí ń dènà ìjóná tàbí ìpalára àìròtẹ́lẹ̀, èyí sì ń jẹ́ kí ó ṣeé ṣe láti fi sínú onírúurú àyíká.

10. Gíga agolofoltiA ṣe adani awọn ẹrọ igbona afẹfẹ PTC fun awọn ohun elo kan pato?
Bẹ́ẹ̀ni, a lè ṣe àtúnṣe àwọn ohun èlò ìgbóná afẹ́fẹ́ PTC tí ó ní ìfúnpá gíga fún àwọn ohun èlò pàtó kan. Àwọn olùṣelọpọ sábà máa ń fúnni ní àwọn àṣàyàn ní oríṣiríṣi ìwọ̀n agbára, àwọn àwòrán, ìwọ̀n àti àwọn ọ̀nà ìfisopọ̀ láti bá àwọn ohun èlò pàtó mu. Ní àfikún, a lè ṣe àtúnṣe wọn láti bá àwọn ìlànà iná mànàmáná àti ooru mu, èyí tí ó ń rí i dájú pé iṣẹ́ wọn dára jùlọ ní onírúurú ohun èlò.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: