Kaabo si Hebei Nanfeng!

Àwọn Ẹ̀yà Ohun Èlò Ìgbóná Déésù Dídára Jùlọ fún Ẹ̀rọ Ìgbóná/Fáìnì

Àpèjúwe Kúkúrú:

Ilé-iṣẹ́ Hebei Nanfeng Automobile Equipment (Group) Co., Ltd jẹ́ ilé-iṣẹ́ ẹgbẹ́ kan tí ó ní ilé-iṣẹ́ márùn-ún, tí wọ́n ń ṣe àwọn ohun èlò ìgbóná ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, àwọn ẹ̀yà ìgbóná, ẹ̀rọ amúlétutù àti àwọn ẹ̀yà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ oníná fún ohun tí ó ju ọdún 30 lọ. Àwa ni àwọn olùpèsè ẹ̀yà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ pàtàkì ní China.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Ìlànà Ìmọ̀-ẹ̀rọ

Àwọ̀ Resini Epoxy Dúdú, Yúlú tàbí Fúnfun
Oofa-ìmọ́lẹ̀ Ẹnìkan/ibejì
iwuwo 0.919kg
Lílò Fún ẹ̀rọ ìgbóná Eberspacher D2 D4
Iwọn Boṣewa
Foliteji Inu Input 12v/24v
Agbára 2kw/4kw
Ìwé-ẹ̀rí ISO
Nọ́mbà OE 160620580

Àpèjúwe

Àwọn mọ́tò ìfọ́ tí ń jóná ń kó ipa pàtàkì nínú mímú kí ìṣiṣẹ́ àti iṣẹ́ ẹ̀rọ ìgbóná rẹ sunwọ̀n síi. Yálà o jẹ́ onílé tàbí onímọ̀-ẹ̀rọ, mímọ pàtàkì ohun èlò yìí lè mú kí iṣẹ́ ẹ̀rọ ìgbóná rẹ sunwọ̀n síi. Nínú ìwé ìròyìn yìí, a ó ṣe àwárí ohun tí mọ́tò ìfọ́ tí ń jóná jẹ́, ipa rẹ̀ nínú ẹ̀rọ ìgbóná, bí a ṣe lè yan mọ́tò tó tọ́, àti àwọn àmọ̀ràn ìtọ́jú tó ṣe pàtàkì láti jẹ́ kí ó máa ṣiṣẹ́ dáadáa.

Kí ni aMọ́tò Afẹ́fẹ́ Sísun Iná?
Àwọn ẹ̀rọ ìfọ́ iná, tí a tún mọ̀ sí àwọn ẹ̀rọ ìfọ́ iná, jẹ́ àwọn ohun pàtàkì nínú àwọn ètò ìgbóná tí ó gbára lé ìfọ́ iná, bí àwọn ilé ìgbóná àti àwọn ohun èlò ìgbóná. Ó ní ẹrù iṣẹ́ láti mú kí afẹ́fẹ́ àti àwọn gáàsì èéfín máa wọ inú àti jáde nínú ètò náà. Ó ń rí i dájú pé ìṣiṣẹ́ ìgbóná náà dára nípa fífúnni ní afẹ́fẹ́ tó dára àti ṣíṣàkóso ilana ìfọ́ iná.

Yíyan Mọ́tò/Fẹ́ẹ̀tì Tí Ó Tọ́ fún Ìgbóná:
Nígbà tí o bá ń yan ẹ̀rọ ìfọ́mọ́ra iná tó dára jùlọ fún ìgbóná rẹ, ọ̀pọ̀ nǹkan ló yẹ kí o gbé yẹ̀wò:

1. Ibamu: Rí i dájú pé mọ́tò tí o yàn bá ẹ̀rọ ìgbóná rẹ mu. Ṣàyẹ̀wò àwọn ìlànà olùpèsè tàbí kí o kan sí ògbóǹtarìgì láti yẹra fún ìṣòro ìbáramu.

2. Ìṣiṣẹ́: Wá àwọn mọ́tò tí ó ń lo agbára dáadáa, nítorí èyí lè ní ipa lórí lílo agbára púpọ̀ àti nígbẹ̀yìn gbẹ́yín dín owó iṣẹ́ ìlò kù nígbẹ̀yìn gbẹ́yín.

3. Ipele Ariwo: Ronu nipa ipele ariwo ti moto afẹfẹ n ṣe. Yan awoṣe kan ti o n ṣiṣẹ ni idakẹjẹ lati yago fun eyikeyi idamu si aaye gbigbe rẹ.

4. Àìlágbára: Yan mọ́tò tó lágbára. Orúkọ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tí ó sì ní orúkọ rere yóò rí i dájú pé ohun èlò ìgbóná rẹ máa ń ṣiṣẹ́ dáadáa fún ìgbà pípẹ́.

Àwọn àmọ̀ràn ìtọ́jú fún àwọn ẹ̀rọ afẹ́fẹ́ ìjóná:
Nígbà tí o bá ti fi mọ́tò ẹ̀rọ ìfọ́ iná sí inú ẹ̀rọ ìgbóná rẹ, ó ṣe pàtàkì láti tọ́jú rẹ̀ dáadáa kí ó lè ṣiṣẹ́ dáadáa. Àwọn àmọ̀ràn ìtọ́jú pàtàkì nìyí láti tẹ̀lé:

1. Máa fọ àwọn abẹ́rẹ́ déédéé: Eruku àti ìdọ̀tí lè kó jọ sí orí àwọn abẹ́rẹ́ mọ́tò, èyí tí yóò dín agbára rẹ̀ kù. Fi búrọ́ọ̀ṣì tàbí aṣọ rírọ̀ fọ àwọn abẹ́rẹ́ náà ní o kere ju ẹ̀ẹ̀kan lọ́dún láti dènà kí abẹ́rẹ́ náà má kó jọ.

2. Ìfàmọ́ra: Àwọn mọ́tò ìfọ́ iná kan nílò ìfàmọ́ra lẹ́ẹ̀kọ̀ọ̀kan láti dín ìfọ́ra kù kí ó sì rí i dájú pé ó ń ṣiṣẹ́ dáadáa. Ṣàyẹ̀wò àwọn ìlànà olùpèsè fún ìtọ́sọ́nà lórí àkókò ìfàmọ́ra àti irú ìfàmọ́ra tó tọ́.

3. Ṣàyẹ̀wò fún ìbàjẹ́: Máa ṣe àyẹ̀wò ẹ̀rọ afẹ́fẹ́ lẹ́ẹ̀kọ̀ọ̀kan fún àmì ìbàjẹ́, ìbàjẹ́, tàbí àwọn ìsopọ̀ tí ó bàjẹ́. Tí o bá kíyèsí ìṣòro èyíkéyìí, yanjú wọn lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ láti dènà ìbàjẹ́ síwájú sí i kí o sì rí i dájú pé ẹ̀rọ náà ń ṣiṣẹ́ dáadáa.

4. Ìtọ́jú ọ̀jọ̀gbọ́n: Ṣètò ìtọ́jú ọ̀jọ̀gbọ́n fún ètò ìgbóná rẹ déédéé. Àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ tí a ti kọ́ lẹ́kọ̀ọ́ lè fọ, ṣàyẹ̀wò, àti ṣàtúnṣe àwọn ẹ̀rọ afẹ́fẹ́ iná láti rí i dájú pé ó ṣiṣẹ́ dáadáa àti láti dènà àwọn ìṣòro tó lè ṣẹlẹ̀.

ni paripari:
Yíyan àti ìtọ́jú mọ́tò ìfọ́ iná jẹ́ pàtàkì sí iṣẹ́ tó yẹ fún ètò ìgbóná rẹ. Nípa fífi owó pamọ́ sínú mọ́tò ìfọ́ tó báramu, tó gbéṣẹ́, tó sì lágbára, tó sì ń tọ́jọ́, o lè mú kí ó pẹ́ sí i kí o sì gbádùn ìrírí ìgbóná tó dára jù, tó sì rọrùn. Rántí pé, tí o kò bá ní iyèméjì nípa apá kan nínú fífi sori ẹrọ tàbí ìtọ́jú, ó dára jù láti bá onímọ̀ṣẹ́ sọ̀rọ̀ láti yẹra fún ìṣòro èyíkéyìí tó lè ṣẹlẹ̀.

Àkójọ àti Gbigbe Ọkọ̀

包装
fifiranṣẹ aworan03

Ilé-iṣẹ́ Wa

南风大门
Ifihan03

Ilé-iṣẹ́ Hebei Nanfeng Automobile Equipment (Group) Co., Ltd jẹ́ ilé-iṣẹ́ ẹgbẹ́ kan tí ó ní ilé-iṣẹ́ márùn-ún, tí wọ́n ń ṣe àwọn ohun èlò ìgbóná ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, àwọn ẹ̀yà ìgbóná, ẹ̀rọ amúlétutù àti àwọn ẹ̀yà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ oníná fún ohun tí ó ju ọdún 30 lọ. Àwa ni àwọn olùpèsè ẹ̀yà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ pàtàkì ní China.

Àwọn ẹ̀rọ ìṣẹ̀dá ilé iṣẹ́ wa ní ẹ̀rọ ìmọ̀-ẹ̀rọ gíga, dídára tó lágbára, àwọn ẹ̀rọ ìdánwò ìṣàkóso àti ẹgbẹ́ àwọn onímọ̀-ẹ̀rọ àti onímọ̀-ẹ̀rọ tó ń fọwọ́ sí dídára àti òótọ́ àwọn ọjà wa.

Ní ọdún 2006, ilé-iṣẹ́ wa ti gba ìwé-ẹ̀rí ètò ìṣàkóso dídára ISO/TS16949:2002. A tún gba ìwé-ẹ̀rí CE àti ìwé-ẹ̀rí Emark, èyí sì mú wa wà lára ​​àwọn ilé-iṣẹ́ díẹ̀ ní àgbáyé tí wọ́n ń gba irú ìwé-ẹ̀rí gíga bẹ́ẹ̀. Lọ́wọ́lọ́wọ́, àwa ni olùníláárí tó pọ̀ jùlọ ní China, a ní ìpín ọjà orílẹ̀-èdè wa tó jẹ́ 40%, lẹ́yìn náà a máa ń kó wọn jáde káàkiri àgbáyé pàápàá jùlọ ní Éṣíà, Yúróòpù àti Amẹ́ríkà.

Títẹ̀lé àwọn ìlànà àti ìbéèrè àwọn oníbàárà wa ti jẹ́ ohun pàtàkì jùlọ fún wa nígbà gbogbo. Ó máa ń fún àwọn ògbógi wa níṣìírí láti máa ronú jinlẹ̀, láti ṣe àgbékalẹ̀ tuntun, láti ṣe àwòrán àti láti ṣe àwọn ọjà tuntun, èyí tí ó dára fún ọjà China àti àwọn oníbàárà wa láti gbogbo agbègbè ayé.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: