Kaabo si Hebei Nanfeng!

Iye owo ti o tọ fun ẹrọ amuletutu NF 220V fun Under Bench Motorhome

Àpèjúwe Kúkúrú:

Wọ́n dá Hebei Nanfeng Automobile Equipment (Group)Co.,Ltd sílẹ̀ ní ọdún 1993. Àwa jẹ́ ilé-iṣẹ́ ẹgbẹ́ kan pẹ̀lú ilé-iṣẹ́ mẹ́fà àti ilé-iṣẹ́ ìbílẹ̀ kárí-ayé kan. Àwa ni olùpèsè ẹ̀rọ ìgbóná àti ìtutù ọkọ̀ tó tóbi jùlọ ní China. A yàn wá láti pèsè àwọn ọkọ̀ ológun ti orílẹ̀-èdè China.

Àwọn ọjà pàtàkì wa ni afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ tí a ń lò fún pààkì, ẹ̀rọ ìgbóná omi oníná, ẹ̀rọ ìgbóná omi oníná, ẹ̀rọ ìyípadà ooru àwo, ẹ̀rọ ìgbóná ibi ìpamọ́, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

A ti ṣe apẹrẹ ati kọ NF GROUP NFHB9000 plus lati fi sori ẹrọ lori awọn ọkọ (awọn ile ọkọ ayọkẹlẹ, awọn ọkọ ayọkẹlẹ kekere, awọn ọkọ ayọkẹlẹ pataki, ati bẹbẹ lọ) lati le mu iwọn otutu inu ile dara si.

 


  • Agbara Itutu Ti a Fiwe:9000BTU
  • Agbara Pípù Ooru Ti a Funwọn:9500BTU
  • Ibi ti ina elekitiriki ti nwa:220-240V/50Hz, 220V/60Hz, 115V/60Hz
  • Ohun èlò ìfọ́jú:R410A
  • Iwọn apapọ ti olugbalejo:734mmx398mmx296mm
  • Àlàyé Ọjà

    Àwọn àmì ọjà

    A gba “ojúṣe oníbàárà, tó ní ìmọ̀ tó dáa, tó ní ìmọ̀ tó péye, tó sì jẹ́ tuntun” gẹ́gẹ́ bí àfojúsùn. “Òtítọ́ àti òtítọ́” ni ètò wa tó dára fún ẹ̀rọ amúlétutù NF 220V tó wúlò fún Under Bench Motorhome, Ṣé o ṣì ń wá ọjà tó dáa tó bá àwòrán ilé iṣẹ́ rẹ mu nígbà tí o ń fẹ̀ sí i? Gbìyànjú àwọn ọjà wa tó dáa. Yíyàn rẹ yóò di ọlọ́gbọ́n!
    A gba “ojúlówó oníbàárà, tó ní ìmọ̀ tó dáa, tó ń ṣiṣẹ́ pọ̀, tó sì ń mú nǹkan tuntun wá” gẹ́gẹ́ bí ète. “Òtítọ́ àti òtítọ́” ni ìṣàkóso wa tó dára jù fún. Ilé iṣẹ́ wa jẹ́ olùpèsè ọjà kárí ayé lórí irú ọjà yìí. A ń fúnni ní àṣàyàn tó dára gan-an ti àwọn ọjà tó ní ìmọ̀ tó ga. Góńgó wa ni láti mú inú yín dùn pẹ̀lú àkójọ ọjà wa tó yàtọ̀ síra nígbà tí a ń pèsè iṣẹ́ tó dára àti tó dára. Iṣẹ́ wa rọrùn: Láti pèsè àwọn ọjà àti iṣẹ́ tó dára jùlọ fún àwọn oníbàárà wa ní owó tó rẹlẹ̀ jùlọ.

    Àpèjúwe

    NFHB9000

    A ṣe é fún àwọn ohun èlò tí ó wà lábẹ́ bẹ́ńṣì, ètò àpò NF GROUP tí ó ní ìpele kékeré àti tí ó lágbára yóò mú kí ọkọ̀ rẹ wà ní iwọ̀n otútù tó rọrùn ní gbogbo ọdún, yóò sì ṣe bẹ́ẹ̀ ní ìdákẹ́jẹ́ẹ́. Fífi sínú ìjókòó, ìsàlẹ̀ ibùsùn tàbí kábíìnì; ṣíṣe àwọn páìpù láti ṣe àṣeyọrí ìṣàn afẹ́fẹ́ tó dọ́gba jákèjádò ilé, èyí tí ó ń fi ààyè pamọ́. So àwọn ọ̀nà ìfàsẹ́yìn mẹ́ta pọ̀ láti ṣiṣẹ́ fún àwọn agbègbè ilé náà, pẹ̀lú àwọn àṣàyàn láti so mọ́ iwájú tàbí ẹ̀gbẹ́ ẹ̀rọ náà. Ṣàkóso ẹ̀rọ náà nípa lílo thermostat tí a fi ògiri ṣe, tàbí láti inú ìrọ̀rùn ibùsùn rẹ nípa lílo olùdarí latọna jijin tí ó rọrùn. Pẹ̀lú iṣẹ́ dídákẹ́jẹ́ẹ́, àwòrán dídára, àti àwọn ohun tí a nílò láti fi agbára wọlé tí ó kéré gan-an, ẹ̀rọ afikún-in líle yìí yóò jẹ́ ọ̀kan lára ​​àwọn ọ̀rẹ́ ayanfẹ́ rẹ lórí àwọn ìrìn àjò gígùn wọ̀nyẹn, ní ọjọ́ àti ní ọjọ́.

    Ìlànà Ìmọ̀-ẹ̀rọ

    Iwọn apapọ ti olugbalejo 734mmx398mmx296mm
    Agbara Itutu Ti a Fiwe 9000BTU
    Agbara fifa ooru ti a fun ni iyasọtọ 9500BTU
    Ohun èlò ìgbóná iná mànàmáná afikún 500W
    Ibi ti ina elekitiriki ti nwa 220-240V/50Hz, 220V/60Hz, 115V/60Hz
    Firiiji R410A
    Ẹ̀rọ ìfúnpọ̀ Iru iyipo inaro, Rechi tabi Samsung
    Àpapọ̀ ohun èlò férémù Ẹ̀yà kan ṣoṣo ti EPP
    Apapọ iwuwo 27.8KG
    Lọ́wọ́lọ́wọ́ Ìtútù 4.1A; Ìgbóná 5.7A

    Ifihan awọn igun oriṣiriṣi

    afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ caravan
    afẹfẹ afẹfẹ campervan
    FNHB9000
    NFHB9000
    Afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ campervan ti ẹgbẹ́ NF GROUP
    Afẹ́fẹ́ ìsàlẹ̀ NF GROUP

    Àǹfààní

    Àwọn ọjà wa

    NFHB9000 Plus ní iṣẹ́ tó dára jùlọ:
    Ìwọ̀n kékeré, fífi sori ẹrọ tí a fi pamọ́ kò gba ààyè (fífi sori ẹrọ tí a fi pamọ́ sínú àga, ìsàlẹ̀ ibùsùn tàbí kábíìnì; ìṣètò àwọn páìpù láti mú kí afẹ́fẹ́ tó wọ́pọ̀ jáde nínú ilé náà yọrí sí rere); àwọn ọ̀nà fífi sori ẹrọ tí ó rọrùn; ariwo tí ó kéré gan-an; afẹ́fẹ́ tí ó rọrùn; ìṣètò módúrà, nítorí náà ìtọ́jú ni ó rọrùn jùlọ.

    Afẹ́fẹ́ ìsàlẹ̀ NF GROUP

    Nígbà tí ojú ọjọ́ bá gbóná, ó máa ń pèsè afẹ́fẹ́ tútù àti èyí tí ó ti gbẹ; nígbà tí ojú ọjọ́ bá tutù, ó máa ń pèsè afẹ́fẹ́ gbígbóná láìsí pé ó máa ń rọ́pò ètò ìgbóná ọkọ̀ náà. Nínú àwọn ọ̀ràn méjèèjì, afẹ́fẹ́ náà lè gbóná.
    Afẹ́fẹ́ tútù -Àpèjúwe iṣẹ́ rẹ̀:
    Ètò náà ní àwọn wọ̀nyí: compressor (A), condenser (B), evaporator (D) fálùfù ọ̀nà mẹ́rin (F) àti fìríìjì tí a fi ẹ̀rọ tẹ̀. Fíríìjì náà, nípa yíyí ipò ara padà láti omi sí gaasi, ó ń mú kí àwọn èròjà tí ó ń gbà kọjá gbóná tàbí tútù. Afẹ́fẹ́ tí a ti sọ di tútù ni afẹ́fẹ́ inú rẹ̀ ń gbé kọjá. Ó ń jáde ní tútù tí ó sì ń mú kí ó gbẹ. Ìgbésẹ̀ yìí tí ó pẹ́ títí máa ń mú kí iwọ̀n otútù inú ọkọ̀ náà dínkù.
    Afẹ́fẹ́ gbígbóná -Àpèjúwe iṣẹ́ rẹ̀:
    A máa ń yí ìyípo fìríìjì padà nípasẹ̀ lílo fáìlì ọ̀nà mẹ́rin tí ó yí padà (F); ìṣàn inú rẹ̀ yóò yípadà láti èéfín sí condenser, èyí yóò sì mú kí afẹ́fẹ́ tí ń kọjá lọ gbóná. Ètò náà ní ohun èlò ìgbóná (E)

    Ilé-iṣẹ́ wa

    Wọ́n dá Hebei Nanfeng Automobile Equipment (Group)Co.,Ltd sílẹ̀ ní ọdún 1993, èyí tí ó jẹ́ ilé-iṣẹ́ ẹgbẹ́ kan pẹ̀lú ilé-iṣẹ́ mẹ́fà. Àwa ni olùpèsè ẹ̀rọ ìgbóná àti ìtutù ọkọ̀ tó tóbi jùlọ ní China àti olùpèsè àwọn ọkọ̀ ológun ti China. Àwọn ọjà pàtàkì wa ni ohun èlò ìgbóná omi oníná, ẹ̀rọ ìtújáde omi oníná, ohun èlò ìtújáde ooru awo, ohun èlò ìgbóná ọkọ̀, ohun èlò ìtújáde afẹ́fẹ́ páàkì, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
    Àwọn ẹ̀rọ ìṣẹ̀dá ilé iṣẹ́ wa ní ẹ̀rọ ìmọ̀-ẹ̀rọ gíga, àwọn ẹ̀rọ ìdánwò dídára tó lágbára àti ẹgbẹ́ àwọn onímọ̀-ẹ̀rọ àti onímọ̀-ẹ̀rọ tó ń fọwọ́ sí dídára àti òótọ́ àwọn ọjà wa.
    Ní ọdún 2006, ilé-iṣẹ́ wa ti gba ìwé-ẹ̀rí ètò ìṣàkóso dídára ISO/TS16949:2002. A tún gba ìwé-ẹ̀rí CE àti ìwé-ẹ̀rí Emark, èyí sì mú kí a wà lára ​​àwọn ilé-iṣẹ́ díẹ̀ ní àgbáyé tí wọ́n ń gba irú ìwé-ẹ̀rí gíga bẹ́ẹ̀. Lọ́wọ́lọ́wọ́, a jẹ́ olùníláárí tó pọ̀ jùlọ ní China, a ní ìpín ọjà orílẹ̀-èdè wa tó jẹ́ 40%, lẹ́yìn náà a máa ń kó wọn jáde káàkiri àgbáyé pàápàá jùlọ ní Asia, Europe àti America.
    Títẹ̀lé àwọn ìlànà àti ìbéèrè àwọn oníbàárà wa ti jẹ́ ohun pàtàkì wa nígbà gbogbo. Ó máa ń fún àwọn ògbógi wa níṣìírí láti máa ronú jinlẹ̀, ṣe àgbékalẹ̀ tuntun, ṣe àgbékalẹ̀ àti ṣe àwọn ọjà tuntun, èyí tó dára fún ọjà China àti àwọn oníbàárà wa láti gbogbo àgbáyé.

    Ìwé ẹ̀rí CE ti NF GROUP
    Ẹgbẹ́ NFA gba “ojúṣe oníbàárà, tó ní ìmọ̀ tó dáa, tó ní ìmọ̀ tó péye, tó sì jẹ́ tuntun” gẹ́gẹ́ bí àfojúsùn. “Òtítọ́ àti òtítọ́” ni ètò wa tó dára fún ẹ̀rọ amúlétutù NF 220V tó wúlò fún Under Bench Motorhome, Ṣé o ṣì ń wá ọjà tó dáa tó bá àwòrán ilé iṣẹ́ rẹ mu nígbà tí o ń fẹ̀ sí i? Gbìyànjú àwọn ọjà wa tó dáa. Yíyàn rẹ yóò di ọlọ́gbọ́n!
    Afẹ́fẹ́ àti Afẹ́fẹ́ Bottom Conditiner tó rọ̀ mọ́ra, ilé iṣẹ́ wa jẹ́ olùtajà kárí ayé lórí irú ọjà yìí. A ń ṣe onírúurú ọjà tó dára gan-an. Ète wa ni láti mú inú yín dùn pẹ̀lú àkójọpọ̀ ọjà wa tó yàtọ̀ síra, nígbà tí a ń pèsè iṣẹ́ tó dára àti tó dára. Iṣẹ́ wa rọrùn: Láti pèsè àwọn ọjà àti iṣẹ́ tó dára jùlọ fún àwọn oníbàárà wa ní owó tó rẹlẹ̀ jùlọ.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: